Cảm Biến Nhiệt Độ Turck TS700-L050-16-2UPN8-H1141
Phát hiện nhiệt độ
Với 2 đầu ra chuyển mạch Transistor PNP/NPN
- Bộ chuyển đổi vặn vít có kết nối quy trình ren ngoài NPT1/2″ đi kèm trong đơn hàng
- Màn hình 4 chữ số, 2 màu, 12 đoạn, có thể xoay 180°
- Phần trên của vỏ có thể xoay tới 340°
- Vật liệu tiếp xúc với môi trường: 1.4404 (316L), vòng đệm CR
- Chiều dài ngâm: 50 mm
- 10…33 VDC
- Tiếp điểm NO/NC, đầu ra PNP/NPN, IO-Link
- Có thể chọn nhiều cấu hình ánh xạ IO-Link khác nhau
Dữ liệu chung
| EAN | 4047101498530 |
| Mã eCl@ss (V5.1.4): | 27200206 -/- Bộ chuyển đổi (nhiệt độ) |
| Số thuế hải quan | 90251900900 |
| Nước xuất xứ | ĐỨC |
| Cân nặng | 394g |
Dữ liệu kỹ thuật
| Loại phát hiện | tiếp xúc trung bình |
| Thiết kế | Có màn hình hiển thị (đầu dò tích hợp) |
| Phạm vi đo lường | -50…150 °C |
| Độ sâu ngâm L | 50mm |
| Kết nối quy trình | Ren đực NPT 1/2″ |
| Điện áp hoạt động | 10…33 VDC |
| Đầu ra điện | 2 × đầu ra chuyển mạch, IO-Link |
| Giao thức truyền thông | Liên kết IO |
| Yếu tố đo lường | Phần 1000 |
| Kết nối điện | Đầu nối, M12 × 1 |
| Vật liệu nhà ở | Thép không gỉ/Nhựa, 1.4404 (AISI 316L)/Grilamid TR90 UV/Elastollan C 65 A 15 HPM 000/Ultramid A3X2G5 |
| Nhiệt độ môi trường | -40…+80 °C |