Cảm Biến Turck BI12-M30-2APS8X2-H1141
| Cảm Biến BI12-M30-2APS8X2-H1141 | |
| Vật liệu vùng hoạt động: | Nhựa, PA |
| Mô-men xoắn siết chặt tối đa của đai ốc vỏ: | 12 Nm |
| Kết nối điện: | Đầu nối, M12 × 1 |
| Điều kiện môi trường | |
| Nhiệt độ môi trường: | -25…+70 °C |
| Khả năng chống rung: | 55 Hz (1 mm) |