Cảm Biến Từ Trường Turck WIM64-UNTL-IOL-0.3-RS4
Cảm biến vị trí tuyến tính cảm ứng từ
Để giám sát tương tự các xi lanh khí nén
- Nhựa, PA66‐GF25
- Dùng để lắp trực tiếp vào xi lanh rãnh chữ T khí nén
- Phạm vi đo: 64 mm
- 4 dây, 15…30 VDC
- Liên kết IO 1.1
- COM2
- Có thể dạy thông qua IO-Link hoặc nút
- Cáp có đầu nối đực M12 × 1
Dữ liệu chung
| EAN | 4047101586305 |
| Mã eCl@ss (V5.1.4): | 27270104 -/- Công tắc cảm ứng từ |
| Số thuế hải quan | 85365019000 |
| Nước xuất xứ | ĐỨC |
| Cân nặng | 58g |
Dữ liệu kỹ thuật
| Thiết kế | Hình chữ nhật |
| Kích thước xây dựng | 77 x 13,6 x 14,2 mm, UNTL |
| Thiết kế hình trụ | Xi lanh rãnh chữ T |
| Điện áp hoạt động | 15…30 VDC |
| Giao thức truyền thông | Liên kết IO |
| Kết nối điện | Cáp có đầu nối, M12 × 1 |
| Chiều dài cáp | 0,30 phút |
| Vật liệu nhà ở | Nhựa, PA66-GF25 |
| Nhiệt độ môi trường | -20…+70 °C |